FORUM THPT NGUYỄN KHUYẾN 12CA2(2009-2010)

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

chán quá anh nhỉ!

2 posters

Go down

chán quá anh nhỉ! Empty chán quá anh nhỉ!

Bài gửi  cobedilac_lhp Mon 30 Aug 2010, 2:09 pm

Chán quá anh nhỉ? Vì em không đủ xinh để anh có thể khoe với bạn bè.
Chán quá anh nhỉ? Vì em không phải là cô gái ăn mặc đúng mốt để anh tự hào về em.
Chán quá anh nhỉ? Vì em học cũng không giỏi để anh hãnh diện về em.
Chán quá anh nhỉ? Vì em không đủ hài hước để có thể khiến anh cười.
Chán quá anh nhỉ? Vì em sở hữu 1 giọng "vịt đực" nên không thể hát cho anh nghe.
Chán quá anh nhỉ? Vì em là 1 người nói nhiều nên gây cho anh nhiều phiền toái.
Chán quá anh nhỉ? Vì em không phải là người sống nội tâm mà anh thì chỉ thích những cô gái có cùng quan điểm sống với anh.
Chán quá anh nhỉ? Vì anh cứ gửi những bài hát mà anh thích cho em nói thiệt là em chẳng ưa những bài đó nhưng mỗi khi em nhớ anh em lại nghe và bây giở thì em không thể thiếu nó được.
Chán quá anh nhỉ? Vì em không thể hàng ngày nhìn thấy anh mặc dầu là từ rất xa.
Chán quá anh nhỉ? Vì em không phải là người con gái đến trước.
Chán quá anh nhỉ? Vì em không xinh, học không giỏi như bạn gái của anh.
Chán quá anh nhỉ? Vì em lại gặp được anh.
Chán quá anh nhỉ? Vì em vẫn thích anh dù biết rằng anh chẳng thèm để ý em.
Chán quá anh nhỉ? Vì em chẳng thể chấp nhận lời ngỏ lời của những người theo đuổi em vì trong tim em vẫn còn có hình bóng anh.
Chán quá anh nhỉ? Vì sao trên thế giới này có hơn 6 tỷ người mà chỉ có mình anh lại lấy được trái tim của em.
Chán quá anh nhỉ? Vì bâh giờ em lại nhớ đến anh.
cobedilac_lhp
cobedilac_lhp

chán quá anh nhỉ! Empty Re: chán quá anh nhỉ!

Bài gửi  vinhthaiktvn Mon 30 Aug 2010, 9:13 pm

Em sai rồi.Thực sự em rất xinh, anh không khoe em với bạn bè vì anh sợ mất em đó bé ạ.
Em sai rồi. trông em lúc nào cũng thật tuyệt,anh luôn tự hào về em nhưng không nói đó thôi.
Em sai rồi. Anh yêu em không phải vì học vấn mà vì cô bé trong em đó ngốc ạ!
Em sai rồi. Bên em lúc nào anh cũng cảm thấy vui.lúc nào cũng cảm thấy thoải mái cho dù em không hài hước!
Không sao đâu em ạ. em không hát thì anh sẽ hát em nghe.
Anh sẽ không cảm thấy phiền khi lúc nào em cũng nói:" em yêu anh , em nhớ anh ,anh có biết không vậy anh "
Những cô gái có cùng quan điểm với anh thì chỉ là bạn anh . Em mới là người yêu của anh đó. ngốc ạ!
Yêu em nhiều. Anh xin lỗi vì đã gửi những bài hát mà em không thích.Anh sẽ đổi nhé người yêu bé nhỏ !
Anh lúc nào cũng nhìn thấy em.bởi vì trong trái tim này luôn có hình bóng của ai đó.Vì trái tim này đã bị ai đó lấy mất rồi.
Anh yêu người chung thủy với anh. Cho dù em là người thứ mấy nghìn thì anh sẽ vẫn chỉ yêu mình em nếu em chỉ yêu mình anh.
Em không xinh , học không giỏi, em ơi tình yêu không xét trên những thứ đó.nói như em vậy làm sao Chữ Đồng Tử lấy công chúa được. Anh yêu em không phải vì những cái đó.
Đúng đấy, vì sao anh lại gặp em rồi để em lấy mất trái tim kia chứ, anh cũng đang chán đây.
Sao em biết anh không thích em. chỉ vì anh khó nói thôi.chỉ vì anh nhát khi đứng trước một cô gái như em đó. ngốc ạ!
Em có biết rằng khi em nói như vậy làm anh hạnh phúc đến mức nào không. anh sẽ chỉ yêu mình em ,chỉ mình em mà thôi!
Anh cũng vậy. tại sao có những cô gái xinh hơn em, giỏi hơn em nhưng anh không để ý đến trong khi bây giờ chỉ để ý đến em. có lẽ thần tình ái đang phá chúng ta. Anh hi vọng đó là thật chứ không phải là trò đùa của thần tình ái.
Anh cũng đang nhớ đến em đây ngốc ạ
vinhthaiktvn
vinhthaiktvn

Bài gửi  cobedilac_lhp Wed 01 Sep 2010, 12:27 pm

Anh à...Em là đứa bướng bỉnh như thế nào anh biết mà ???
Em chưa bao giở chịu chấp nhận 1 chiện gì.Những gì anh nói làm em thấy rất nhiều điều không đúng mà em mún phản bát lại
Anh à...anh có biết em luôn thắc mắc tại sao anh chưa bao giờ giới thiệu em cho bạn bè anh.Em thấy mình tủi thân.
Anh à...Chắc có lẽ vì em là 1 đứa con gái xấu xí vô duyên.[Anh nói là anh sợ mất em ư ??? Tin hay k đây]
Anh à...còn nhớ cái ngày sn lần đầu tiên mà em với anh quen nhau k??? Em đã khóc vì giọng hát của mình bị chê đéy.Em mún hát cho anh nghe bài "Chúc mừng sn" thoy mà
Anh à...Em biết bài hát mà anh thích và hay hát cho em nghe mỗi tối trước khi đi ngủ đó là "Take me to your heart".
Nhưng ngày xưa em đâu thích bài đó.Mà chính vì anh mà làm em thích bài đó mất r` đéy.Anh thấy chưa.
Và chỉ cần thấy 3 điều đó thoy là em cũng k dám nói thêm những điều khác r`

Anh à...anh có thật lòng thích 1 đứa con gái như em k ???

Chính em...

Chính em...

Còn thấy chán mà.
Nói ra những điều này làm em nhớ anh quá...1 ng sống nội tâm như anh mà lại yêu thương 1 đứa nghịch ngợm như em sao...???
Đó có phải là mơ k vậy anh ???
Chán em lắm đúng k anh ???
cobedilac_lhp
cobedilac_lhp

Bài gửi  vinhthaiktvn Sat 04 Sep 2010, 6:51 pm

anh biết em là một cô gái bướng bỉnh. anh yêu em nhưng anh không mù quáng. Em bướng bỉnh nhưng có nét riêng. Em chưa bao gio chấp nhận chuyện gì. có lẽ em chưa từng gặp chuyện gì buộc phải chấp nhận.Anh yêu em có lẽ cũng vì tính bướng bỉnh đó em ạ.
đừng tủi thân em a. Chưa đến lúc đâu, trước sau gì em cũng biết hết bạn anh mà.Nhưng nếu em muốn thì anh sẽ chiều.Vả lại anh là một người sống nội tâm như em nhận xét nên anh không có nhiều bạn bè đâu.Anh chỉ có em thôi, chỉ riêng mình em thôi đó ngốc!
Em xấu xí, em vô duyên...em xem lại mình đi. Nếu em xấu xí, em vô duyên thì chắc là anh là kẻ mù lòa rồi. Dừng mất tự tin như thế. Em không xấu xí,không vô duyên như em nghĩ đâu.Anh yêu em không vì những cái đó. Cho nên em cứ yên tâm đi. Đừng có mặc cảm như vậy nữa em nhe. Đúng, anh rất sợ mất em, có lẽ em không biết rằng em quan trọng với anh đến mức nào đâu.
Có chứ vì đó là lần đầu anh cảm thấy buồn, em có biết anh buồn đến mức nào không. khi em khóc anh chỉ muốn chạy ngay lại ôm em vào lòng, dỗ dành em, an ủi em. Anh chỉ muốn nói rằng : " Em hát rất hay".Em có biết rằng kể từ hôm đó anh yêu em nhiều hơn không.lúc nào làm việc gì anh cũng nghĩ đến em đầu tiên đó ngốc ạ.Anh sợ anh sẽ làm gì sai rồi em buồn. Ngày sinh nhật sẽ mãi nhắc nhở anh yêu em, sẽ mãi theo anh trong kí ức đến mọi nơi về hình ảnh một cô gái " khóc".
Em à. Anh không thích em một cách thật lòng đâu. Nói thật là anh lỡ yêu em mất rồi. Anh yêu em từ hồi em khóc cơ. Cho dù em thế nào, nhưng anh đã nhìn thấy bản chất thật của con người em. Anh yêu cái thật đó chứ không phải cái bề ngoài hay cách cư xử ngẫu nhiên đâu. Đừng bao giờ hỏi anh những câu như thế. Anh chỉ có 1 câu trả lời là "ANH YÊU EM".
anh sống nội tâm nhứ thế đó. Anh cần sự nghịch ngợm của em để yêu ,để sống. Em nghịch ngợm nhưng là sự nghịch ngợm đáng yêu chứ không đáng ghét.anh yêu em cũng tính nghịch ngợm của em đó bé ạ.
Uhm! Em có thể cho đó là mơ và sẽ là một gia61cmo7 mà em không bao giờ tỉnh đâu....Thực tế là anh yêu em, vẫn yêu em và sẽ vẫn còn yêu em trong tương lai.Vì thế đừng có mà bi quan về chuyện xấu xí , vô duyên hay nghịch ngợm nữa nhé bé ngốc!
ừ, chán em lắm. Biết anh yêu em mà còn hỏi anh như thế, chán em ghê !
Này ! em nên nhớ rằng lúc nào em cũng có anh , anh lúc nào cũng " ghét " em , anh sẽ mãi "ghét " em không thôi.
vinhthaiktvn
vinhthaiktvn

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics