FORUM THPT NGUYỄN KHUYẾN 12CA2(2009-2010)

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Có phải trên đời này ai cũng là người tốt???

Go down

Có phải trên đời này ai cũng là người tốt??? Empty Có phải trên đời này ai cũng là người tốt???

Bài gửi  cobedilac_lhp Mon 28 Jun 2010, 7:30 pm

Hmm......... Theo mình thì trên đời này không ai là người tốt cả ...( mong các bác tha cho em ...) Ai ai cũng xấu ở ngoài đời, ta thấy tốt là vì họ giả bộ hay mặt xấu của họ chưa xuất hiện mà thôi.... cũng có thể họ là người xấu không phải do lỗi bản thân họ mà do cuộc sống làm thay đổi họ ( lỗi này nghiên rất lớn về gia đình hay xã hội gì đó........)
Một em bé lúc mới sinh ra trên đời thì không có tính tình gì cả chỉ do mọi người dạy dỗ ra sao để đời sau nay đứa bé đó dạy dỗ lại con của nó ra sao rồi cả xã hôi này sẽ toàn người xấu mà thôi ..........................
Theo mình để xã hội này mất đi những con người xá7u thì hãy nâng cao ý thức cho họ về việc nuôi dạy trẻ em ........

Xin lỗi nha mọi người !! Nếu lời nói hay lời viết của mình gì đó mà đụng chạm tới ai thì đừng la em hay ném dép vô người em ........ Em cám ơn trước
cobedilac_lhp
cobedilac_lhp

- Similar topics